गरीब गरजुंना जमादार जाधव यांच्या कडून मायेची ऊब..

सध्या जिल्ह्यात थंडीची लाट उसळली असुन थंडीने नागरिकांचे हाल बेहाल झाले आहेत. तर थंडीमुळे रुग्ण संखेत वाढ झाली आहे. एकिकडे आलीशान बंगल्यात राहणारे श्रीमंत लोक थंडीपासून बचाव होण्यासाठी रूममध्ये हिटर लावतात तर काही जण हजारो रूपये किमतीचे ब्लँकेट, स्वेटर वापरतात. मात्र झोपडीत राहणारे गरीब, गरजु थंडीमध्ये कुडकुडत असतात.. अशाच प्रकारे थंडीने परेशान वयस्कर नागरीकांवर एका पोलिस जमादाराची नजर पडली आणि त्यांच्या मनाला सदर गोष्ट लागली. मग काय पोलिस जमादार शंकर जाधव यांनी थेट एटिएमवर जाऊन पैशे काढत आपल्या पगारीतुन 25 गरिब, गरजु वयस्कर महिला पुरूषांना थंडी पासुन बचावासाठी ब्लँकेट चे वाटप करून गरीबांना थंडीत मायेची ऊब दिली. सदर वयोवृद्ध नागरिकांनी पोलिस दादांचे आभार मानत अशिर्वाद दिले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

प्रमुख खबरे

hi Hindi
X
error: Content is protected !!
सिर्फ सच टीवी भारत को आवश्यकता है पुरे भारतवर्ष मे स्टेट हेड मंडल ब्यूरो जिला ब्यूरो क्राइम रिपोर्टर तहसील रिपोर्टर विज्ञापन प्रतिनिधि तथा क्षेत्रीय संबाददाताओ की खबरों और विज्ञापन के लिए सम्पर्क करे:- 8764696848,इमेल [email protected]