शेवगाव येथून दोन अल्पवयीन मुलींचे अपहरण दोन्ही मुलींची सुटका करण्यात आली.

शेवगाव येथून दोन अल्पवयीन मुलींचे अपहरण

दोन्ही मुलींची सुटका करण्यात आली.

याप्रकरणी शेवगाव पोलिस ठाण्यात एकावर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

शेवगाव द १६
कार्तिक राजेंद्र काळे (वय 20, रा. आईशानगर, शेवगाव) याच्याविरुद्ध कारमधून दोन अल्पवयीन मुलींचे (वय 10 व 13) अपहरण करून त्यांना बांधकाम सुरू असलेल्या इमारतीत डांबून ठेवल्याप्रकरणी गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
अपहरणाची घटना मंगळवारी घडली.
ही घटना शेवगाव-नेवासा रस्त्यावर 15 फेब्रुवारी रोजी सायंकाळी 7.30 वाजेच्या सुमारास घडली.
या घटनेमुळे शेवगाव शहरासह तालुक्यात खळबळ उडाली आहे. मुलीला तिच्या नातेवाईकांनी सोडून दिले होते. आणि आरोपीला पोलिसांनी अटक केली आहे. रात्री साडेदहाच्या सुमारास शहरातील एका रुग्णालयात काम करणाऱ्या महिलेच्या दोन मुली शेवगाव-नेवासा रस्त्यावरून आईकडे पायी जात असल्याची माहिती मिळाली. दरम्यान, कार्तिक राजेंद्र काळे (वय 20, रा. आईशानगर, शेवगाव) याने त्याच्या टेरानो कारमधून (क्रमांक एमएच 12, एमएफ 7700) दोन मुलींचे अपहरण केले.
दरम्यान, दवाखान्यात गेलेल्या महिलेने घरी येऊन पाहिले असता तिच्या दोन्ही मुली घरी नसल्याचे दिसले. महिलेने पतीसह मुलींचा शोध घेतला असता मुलगी सापडली नाही.
दरम्यान, अपहरण झालेल्या मुलींच्या कुटुंबीयांना रात्री ८ वाजताच्या सुमारास लांडेवस्तीजवळील बांधकाम सुरू असलेल्या इमारतीच्या वरच्या मजल्यावर ठेवण्यात आल्याची माहिती मिळाली.
अपहृत मुलीच्या आईच्या फिर्यादीवरून कार्तिक राजेंद्र काळे याच्याविरुद्ध अपहरणाचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पोलिसांनी आरोपीला अटक केली असून आरोपीने दोन्ही मुलींचे अपहरण का केले याचा तपास सुरू आहे. घटनेचा अधिक तपास उपनिरीक्षक शेळके करीत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

प्रमुख खबरे

hi Hindi
X
error: Content is protected !!
सिर्फ सच टीवी भारत को आवश्यकता है पुरे भारतवर्ष मे स्टेट हेड मंडल ब्यूरो जिला ब्यूरो क्राइम रिपोर्टर तहसील रिपोर्टर विज्ञापन प्रतिनिधि तथा क्षेत्रीय संबाददाताओ की खबरों और विज्ञापन के लिए सम्पर्क करे:- 8764696848,इमेल [email protected]